ศึก พ.ภัทร + เพชรหนุ่มน้อย

อังคาร ที่ 18 มิถุนายน 2562 เวลา 18:30 น.

คู่ชื่อนักมวย - ค่ายมวยVSชื่อนักมวย - ค่ายมวยพิกัด
1เมืองชัย ทนายมิเชลVSเพรียวพันธ์ ว.วังพรม134
2เพชรมาลัย เพชรเจริญวิทย์VSศรีเพชร เอกเมืองนนท์132
3เพชรบ้านไร่ สิงห์มาวินVSน่ารักษ์ ป.ประจักษ์133
4เพชรอำนาจ สวรรค์สร้างมัญจาVSพยัคฆ์จิ๋ว ส.จ.เล็กเมืองนนท์123
5ชาร์ค รีโวลูชั่น (ออสเตรเลีย)VSคาใจบ้า ภูเก็ตไฟต์คลับ (บราซิล)110
6ป้อมเพชร ศิษย์หนุ่มน้อยVSศักดิ์นรินทร์น้อย อ.อ้วนสุวรรณ105
7 คู่เอกเพชรสมหมาย ส.สมหมายVSเขี้ยว พรัญชัย134
8อดัมน้อย ฝรั่งเศสVSซุปเปอร์บอล อีมิเน้นท์ยิม112
9เดชภาคิน กำนันจีรวัฒน์VSตุ๊กตาทอง เจนวิทย์ก่อสร้าง107
10VS
11VS

ศึก ทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์ + เพชรเกียรติเพชร

ศุกร์ ที่ 21 มิถุนายน 2562 เวลา 18:00 น.

คู่ชื่อนักมวย - ค่ายมวยVSชื่อนักมวย - ค่ายมวยพิกัด
1ก้องไกร ส.สุไลมานVSมงคลชัย ก.ขันติวงศ์104
2แก้วมังกร เกียรติภัทรพรรณVSแสงตะวัน แสงอาทิตย์มวยไทยยิม105
3เพชรลือชา ไฟต์เตอร์มวยไทยVSเพชรสีมา เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่107
4 คู่เอกเพชรวันชัย ว.สังข์ประไพVSศิลปไทย ศิษย์เชียงรุ้ง114
5ดีเซลเล็ก รัตนภานุVSซัลโว บูมเด็กเซียน114
6นครหลวง สวนอาหารปีกไม้VSนาคา พุ่มพันธ์ม่วง118
7สิงห์ดำ กาแฟโฟกัสVSโรเบิร์ต ส.ธนบวร138
8 คู่เอกยอดพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์VSไชยชาญ ศิษย์แก้วประพล138
9แก่นแก้ว ป.จิรกิตต์VSอินเตอร์ ช.เรืองรัมย์138.5
10VS100

ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO./มวยไทยเกียรติเพชร ซูเปอร์ไฟต์

เสาร์ที่ 15 มิถุนายน 2562 เวลา 16:00 น.

คู่ชื่อนักมวย - ค่ายมวยVSชื่อนักมวย - ค่ายมวยพิกัด
1ดาบดำ ปตท.ทองทวีVSธงรบ เพชรฉลูกัณฑ์103
2ฉลามขาว อบต.สาโรจน์VSมังกรหยก ทีเอ็นมวยไทย119
3มาเทียส เซเว่นมวยไทย (อิตาลี)VSจักรณรงค์ ส.จุลเสน128
4 คู่เอกแปดแสนเล็ก ราชานนท์VSขุนพล ศิษย์แก้วประพล132
5เพชรโฟกัส ส.รักชาติVSแสนไกร ส.สละชีพ119
6ศักดิ์เล็ก เกียรติเพชรเดชะVSเพชรรุ่ง เพชรเจริญ120
7แสนชัยน้อย เกียรติชัชนันท์VSดีเซลเล็ก TBM ยิม126
8 คู่เอกปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดงVSโลโบ สิงห์ป่าตอง137
9สิงห์สยาม พีบุญหลายVSยอมเมธี น้องนุชมวยไทย100
10เพชรภูผา ศิษย์เจ๊แดงVSเพชรปิยะ เพชรเจริญ116

ศึกลุมพินีเวิลด์แชมเปี้ยน

เสาร์ที่ 15 มิถุนายน 2562 เวลา 20:10 น.

คู่ชื่อนักมวย - ค่ายมวยVSชื่อนักมวย - ค่ายมวยพิกัด
1แอนเดรีย เซเว่นมวยไทย (อิตาลี)VSอาลี เควันมวยไทย (อิหร่าน)141
2หนึ่งธรณี แฟมิลี่มวยไทยVSซูเปอร์ไบรท์ ท.แสงเทียนน้อย (ออสเตรเลีย)140
3เล็กซ่า แฟมิลี่มวยไทย (บราซิล)VSนูเรีย ศิษย์ครูดำพัทลุง (อิตาลี)177
4 คู่เอกกำปั้น ส.ตะวันรุ่งVSโมสตาฟา ทราวาติ (อิหร่าน)161