ศึก ดีซีพี เวิลด์ มวยไทยซุปเปอร์ไฟต์ + เพชรเกียรติเพชร

อังคาร ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 18:30 น.

คู่ชื่อนักมวย - ค่ายมวยVSชื่อนักมวย - ค่ายมวยพิกัด
1พลอยรุ่งเพชร ทรายมูลสนุกเกอร์คลับVSสิงห์นคร สิงห์มาวิน104
2คมกริช เกียรติเฟื่องฟูVSทศกันต์ เอ็มยุเด็น108
3ก้องศึก ศิษย์สารวัตรเสือVSวิว เพชรโกศล121
4คมเพชร ศิษย์สารวัตรเสือVSวัชรพล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม115
5กัมปนาท ภ.หลักบุญVSกระดูกเหล็ก ก.กลมเกลียว108
6ฉลาม พรัญชัยVSเมสซี่ แป๋งกองปราบ126
7 คู่เอกเสกสรร อ.ขวัญเมืองVSกุหลาบดำ ส.จ.เปี๊ยกอุทัย137
8ไ่ก่เดือยเหล็ก ป.เพชรศิริVSชาลาวัน เกียรติทรงเดช106
9สมหวัง เกียรติกาเช็มVSคอลั่ม พรัญชัย100

ศึก ทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์ + พุ่มพันธ์ม่วง

ศุกร์ ที่ 12 กุมภาพันธ์ 256 เวลา 18:00 น.

คู่ชื่อนักมวย - ค่ายมวยVSชื่อนักมวย - ค่ายมวยพิกัด
1บัวขาวเล็ก ลูกคลองตันVSทูมอโร ศิษย์คุณวสันต์104
2ออโต้ เมืองผาภูมิVSดอกไม้ป่า ต.สุรัตน์116.5
3วีระชาติ บุญราศีVSศิลปไทย (พริ้ววาโย) ศิษย์เชียงรุ้ง115
4 คู่เอกศักดิืศรี เกียรติหมู่ 9VSไคโตะ ว.วันชัย (ญี่ปุ่น)116
5นาคี ศิริลักษณ์มวยไทยVSน้องโอ๋ ส.เอกราช116
6คมเพชร จิตเมืองนนท์VSเด่นพัทลุง (แสงสว่าง) เกษมหัวไทร125
7คนองศึก ก.กัมปนาทVSเพชรพลายงาม พลสยงามรีสอร์ท122
8 คู่เอกเด่น ส.เพชรอุดรVSโปเย ว.สันต์ใต้115
9ตะวันฉาย ราชานนท์VSโด่งดัง พุ่มพันธ์ม่วง130

ศึกท่อน้ำไทย TKO./มวยไทยเกียรติเพชร ซูเปอร์ไฟต์

เสาร์ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 16:00 น.

คู่ชื่อนักมวย - ค่ายมวยVSชื่อนักมวย - ค่ายมวยพิกัด
1สะเดาหวาน ศิษย์จ่าเทิดVSฉัตรเพชร ศิษย์เจ๊เพ็ญ114
2พรนารายณ์ ส.ภูมิไทยVSเพชรพญาไทย ส.นครตูม115
3ณรงค์ชัย ศิษย์จอมยุทธVSมีโชค บางกอกอะไหล่ยนต์124
4 คู่เอกเพชรดำ เพชรเกียรติเพชรVSจงอางดำ ศิษย์หนุ่มน้อย131
5ดาวแพร่ หมูปิ้งอร่อยจุงเบยVSหยกเพชร ส.ศักดิ์กรินทร์136
6เพชรบางแสน ส.จ.เล็กเมืองนนท์VSนครหลวง สวนอาหารปีกไม้119
7ปราบไพรี ศิษย์ผู้กองหยัดสืบอุดมสุขVSเพชรน้ำหนึ่ง ศิษย์จอมยุทธ126
8 คู่เอกพลังชัย ป.พีณภัทรVSสองคม บางกอกอะไหล่ยนต์126
9ศักดิ์ชัย ส.ยิ่งเจริญการช่างVSพริกไทดำ ศิษย์ป้าโอ112
10ไก่ชน ส.ยิ่งเจริญการช่างVSพยัคฆ์ลำซิ่ง ส.วงศ์ทอง102

ศึกลุมพินีเวิลด์แชมเปี้ยน

เสาร์ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 20:10 น.

คู่ชื่อนักมวย - ค่ายมวยVSชื่อนักมวย - ค่ายมวยพิกัด
1อาหยง สจ.เล็กเมืองนนท์ (จีน)VSชาเมีย เซเว่นมวยไทย (อัลเบเรีย)140
2วิศรุต ศิษย์สรรเพชร14VSโทมัส เกียรติพลทิพย์ (ออสเตรเลีย)145
3ไบรท์ ท.แสงเทียนน้อย (ออสเตรเลีย)VSซาเบอร์ เควันมวยไทย (อิหร่าน)145
4 คู่เอกคมพิฆาต ส.ตะวันรุ่งVSรอเลนซ์ เอ็มเอมรัลยิม (ฝรั่งเศส)168