ศึก ดีซีพี เวิลด์ มวยไทยซุปเปอร์ไฟต์ + มวยไทย 1T

อังคาร ที่ 23 เมษายน 2562 เวลา 18:30 น.

คู่ชื่อนักมวย - ค่ายมวยVSชื่อนักมวย - ค่ายมวยพิกัด
1เพชรปิยะ ส.บุญเยี่ยมVSหยกมังกร เอสทีทรานสปอร์ต134
2รีโว่ บางกอกอะไหล่ยนต์VSเพชรชานนท์ เอกปัตตานี132
3คมพิชิต ลูกเจ้าแม่ไทรทองVSก้องวิมุต ก.แสงจันทร์133
4เพชรมรกต อู๊ดดอนเมืองVSยางดำ ส.ท.เหยี่ยวบางแสน123
5เพชรแสงจันทร์ ก.ท่าทรายVSแสงอาทิตย์ ลูกทรายกองดิน110
6มาริโอ ก.ท่าทรายVSก้าวไกล ช.ห้าพยัคฆ์105
7เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์VSเพชรภูเงิน หมูปิ้งอร่อยจุงเบย134
8ชาลาวัน เกียรติทรงเดชVSทับหลัง เกลือแร่ 1T112
9ยอดชิงชัย ตลิ่งงามมวยไทยVSเขาทอง ศักดิ์รุ่งเรือง107
10VS
11VS

ศึก ทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์ + วันชัยชนะ

ศุกร์ ที่ 19 เมษายน 2562 เวลา 18:00 น.

คู่ชื่อนักมวย - ค่ายมวยVSชื่อนักมวย - ค่ายมวยพิกัด
1วัชรพล มีนะโยธินVSเหลี่ยมพยัคฆ์ ซ.ห้าพยัคฆ์106
2ขวัญมงคล เสถียรพงษ์มงคลมวยVSเพชรมงคล ฟลุ๊คบะหมี่เกี๊ยว131
3ซ่อนรัก ศิลย์ ปจว.VSสุดหล่อ เพชรบ้านป่า109
4 คู่เอกเข็มเพชร พุ่มพันธุ์ม่วงVSวัฒนา เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่128
5เพชรจั๊กจั่น ฟลุ๊คบะหมี่เกี๊ยวVSบัวขาวเล็ก ลูกคลองตัน121
6จ๊อกกี้ แตงเขาทรายVSบังลังก์เงิน อ.ยุทธชัย100
7โจโฉ นุ้ยสี่มุมเมืองVSเพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ112
8 คู่เอกแก่นพิทักษ์ นาย่าปาร์ควิวVSจอมทอง ศักดิ์วิเชียร107
9เพชรนาย่า นาย่าปาร์ควิวVSหยกเงิน ศิษย์ก้องสยาม100

ศึกท่อน้ำไทย TKO./มวยไทยเกียรติเพชร ซูเปอร์ไฟต์

เสาร์ที่ 13 เมษายน 2562 เวลา 16:00 น.

คู่ชื่อนักมวย - ค่ายมวยVSชื่อนักมวย - ค่ายมวยพิกัด
1ทองใบ แป๊ะมีนบุรีVSเพชรปรีชา ก.สกุลเชื้อ103
2ดาบเงิน ดาบรันสารคามVSเพชรตะลุง พิทักษ์ทางหลวง119
3สุดแสนไกล เพชรจินดาVSสินสมุทร ศิษย์นายกโมทย์128
4 คู่เอกเพชรนิรันดร์ ดาบรันสารคามVSมังกรทอง ศักดิ์บุรีรัมย์132
5เปเป้ แป๊ะมีนบุรีVSปานทอง ต.สุรัตน์119
6แหลมสิงห์ ส.เดชะพันธ์VSชินราช ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ120
7โจโจ้ แป๊ะมีนบุรีVSเพชรประดับ ศักดิ์บุรีรัมย์126
8 คู่เอกครบสูตร แฟร์เท็กซ์VSดีเซลเล็ก ทีบีเอ็มยิม137
9ยอดเพชร ส.สปาร์คยิมVSเพชรนำชัย แฟร์เท็กซ์100
10ฟอร์ด ลูกมะขามหวานVSรุ่งตะวัน ส.แจ่มจันทร์116

ศึกลุมพินีเวิลด์แชมเปี้ยน

เสาร์ที่ 13 เมษายน 2562 เวลา 20:10 น.

คู่ชื่อนักมวย - ค่ายมวยVSชื่อนักมวย - ค่ายมวยพิกัด
1อาเย่ เสถึยรมวยไทยยิม (จีน)VSซุปเปอร์ไบรท์ ท.แสงเทียนน้อย (ออสเตรเลีย)141
2โจเฮาเฉิน ส.จ.เล็กเมืองนนท์ (จีน)VSคาเมโร่ พุ่มพันธุ์ม่วง (อิตาลี)140
3เพชรประสิทธิ์ เกียรติป้อมเพชรVSลีโคเวล ศศิประภายิม (อังกฤษ)177
4 คู่เอกประกายเพชร ศิษย์ป๋าแสนVSยาฮอร์ วอร์ริเออร์อะคาเดมี่ (อาเซอร์ใบจาน)161